Màn hình máy tính EDRA EGM24F100H | 23.8 inch FHD | 100Hz | IPS | 1 ms | HDMI + VGA | 2Yrs
1 /
Thương hiệu: E-Dra
Kích thước màn hình: 23.8 inch
Độ phân giải: FHD
Tấm nền: IPS
Bề mặt: Màn Hình Phẳng
Đăng ký thông tin nhận quà to
Họ tên Số điện thoại Thời gian đăng ký
Mã sản phẩm: 313551
0.0 Xem đánh giá
Chính sách bán hàng
- Uy tín hơn 22 năm xây dựng và phát triển
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%